Author: 8***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ほんものでした
Màu sắc: Bộ Mario Kart World
Kích thước: Một cỡ
Price: 18.080.600₫
Original Price: 22.224.200₫
| Material | ABS |
| Color | Mario Kart World Set |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Output Resolution | 1920 x 1080 |
| RAM | 4GB |
| Touchscreen | Yes |
| Connection Method | Bluetooth |
| Built In Storage | 256GB |
| Battery Life | 3-5h |
| Compatible Interface | USB |
| Screen Size | 7.9" |
| Operating System | Other |
| Wireless Property | Wireless |
| SKU | se25092266568860658 |
Brand Name: Nintendo Switch
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Nintendo-Switch-sc-014832016.html
Quality: 8778899 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 8***8
Date:
Review: ほんものでした
Màu sắc: Bộ Mario Kart World
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm